Chwilio'r wefan
English

Rhestr Fer Gwobrau Chwaraeon Abertawe 2019

Rydym yn falch o gyhoeddi'r rhestr fer ar gyfer Gwobrau Chwaraeon Abertawe 2019:

Sport Swansea
Chwaraewr y Flwyddyn wedi'i noddi gan Swansea UniversityYn agor mewn ffenest newydd

  • Robyn Lock
  • Daniel Huxtable
  • Kristian Jones


Eyst BME Sport
Chwaraewraig Iau'r Flwyddyn noddir gan Eyst BME SportsYn agor mewn ffenest newydd

  • Rhian Evans
  • Mali Gleeson
  • Lara Elias
  • Madison Evans

Eyst BME Sport

Chwaraewr Iau'r Flwyddyn a noddir gan Eyst BME SportsYn agor mewn ffenest newydd

  • Tyler Ford
  • Ben Lloyd
  • William Trott
  • Arron Jones

Sancta Maria Logo

Chwaraewr Anabl y Flwyddyn a noddir gan Sancta MariaYn agor mewn ffenest newydd

  • Sienna Allen Chaplin
  • Kyle Bainbridge
  • Evie Gormley
  • Harrison Walsh

Wales National Pool Swansea

Hyfforddwr Perfformiad y Flwyddyn a noddir gan Wales National Pool SwanseaYn agor mewn ffenest newydd

  • Lisa Thomas 
  • Ania Negele

Sport Wales
Hyfforddwr Cymunedol y Flwyddyn wedi'i noddi gan Sport WalesYn agor mewn ffenest newydd

  • Phil Walton
  • Olivia Davies
  • Mark Edwards

Sport & Health logo

Gwirfoddolwr y Flwyddyn a noddir gan Park LivesYn agor mewn ffenest newydd

  • Phil Walton
  • Salmaan Sha Ali
  • Saadia Abubaker

Arvato
Gwobr Person Ifanc Ysbrydoledig a noddwyd gan Arvato BertelsmannYn agor mewn ffenest newydd

  • Chloe Elsey
  • Aled Davies
  • Ben Fox
  • Elen Govier
  • Alfie Coleman
  • Sienna Allen Chaplin

Towergate Insurance
Clwb neu Dîm Hŷn y Flwyddyn a noddir gan Towergate Insurance BrokersYn agor mewn ffenest newydd

  • Tîm Gymnasteg Stryd y Gorllewin - Emily Stock, Katie Jenkins & Hannah Jenkins
  • Clwb Criced Abertawe
  • Clwb Pêl-fasged Cadair Olwyn Storm Abertawe

Peter Lynne & Partners
Clwb neu Dîm Iau y Flwyddyn a noddir gan Peter Lynn and PartnersYn agor mewn ffenest newydd

  • Adran Iau Clwb Beicio Gower Riders
  • Tîm Athletau Iau Harriers Abertawe
  • Carfan Iau Clwb Gymnasteg Abertawe
  • Adran Iau Clwb Criced Abertawe


Gower College New 2018
Tîm Ysgol y Flwyddyn wedi'i noddi gan Gower College SwanseaYn agor mewn ffenest newydd

  • Tîm Rygbi Ysgol Gynradd Pontlliw
  • Clwb Traws Gwlad Ysgol Gynradd Sea View
  • Tîm Pêl-droed Coleg Gŵyr Abertawe
  • Athletau Ysgol Gyfun Gatholig yr Esgob Vaughan

University Wales Trinity St David
Gwobr Abertawe Actif noddir gan University of Wales Trinity St DavidYn agor mewn ffenest newydd

  • Hannah Harris a ConfiDance
  • Ben Room a BRDSports
  • Alison Owen a Gower Bluetits

Cynhelir Gwobrau Chwaraeon Abertawe nos Iau 12 Mawrth 2019 yn Neuadd Brangwyn.
Gwobrau Chwaraeon Abertawe 2019 tocynnauYn agor mewn ffenest newydd

 

Wedi'i bweru gan GOSS iCM